NẾU CrisDevilGamer LÁI XE BUS



NẾU CrisDevilGamer LÁI XE BUÝT
#CrisDevilGamer #CrisDevilGamerBiDuoiViec #CrisDevilGamerLaiXeBus
*
Group Động Quỷ của CrisDevilGamer:

Facebook của Cẩm nang game thủ:
Facebook của mình

*
Nếu các bạn thích video đừng ngần ngại hãy click nút like và đăng kí theo dõi để mình có thêm động lực làm ra các video cho các bạn cùng vui nhé 🙂
*
Hôm nay CrisDevilGamer đã bị đuổi nữa rồi, Cris Devil Gamer lần này đã thất nghiệp và phải đi lái xe bus, CrisDevilGamer phải làm gì để giữ được công việc TÀI XẾ XE BUÝT này đây, hay Cris Devil Gamer lại sẽ bị đuổi một lần nữa, câu trả lời sẽ có trong NẾU CrisDevilGamer LÁI XE BUS
*
———/…|..|./.
———…|..|/../.
———-..|..|../../
——-__)………./
——(__………./
———–|…….|
———–|____| Yeah ! Highfive !

Nguồn: https://katieeliselambert.com

Xem thêm bài viết khác: https://katieeliselambert.com/tong-hop/

Article Categories:
Tổng Hợp

All Comments

  • Ai dám đi xe bus do Cris lái ???

    Cris Devil Gamer June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Anh game này là gì vậy?

    LiLyna June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Game gì vậy

    LiLyna June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Moi e cung khong Len

    Nhạn Nguyễn June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Ghe qua a

    Nhạn Nguyễn June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Em Đi xe Bus em độc Bị say xe thôi😀😀😀😀😀

    Ha Ha June 12, 2020 8:04 am Reply
  • anh chơi game gì

    Trương Như June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Ok ok ok anh bị đuổi việc,rồi anh đi làm NHÂN VIÊN LÁI XE BUÝT

    Le Uyen Khanh Thy Oficial June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Lol què

    J2 Samsung June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Anh nói mà em mắc cười

    Nga Bạc thị June 12, 2020 8:04 am Reply
  • 00:09

    Thanh Thắng Nguyễn June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Ban rât hay

    Khánh Nguyễn June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Anh dam xe suong ruong

    quynh ta June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Mặc áo dưa hấu là y rằng thất nghiệp 🤣

    Mai Thảo June 12, 2020 8:04 am Reply
  • gia lô cua anh là gì

    Thu Anh June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Em cười vỡ bụng với anh kaka

    Hero team Fan June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Anh diễn hài quá đi em rất thích anh em tận cho anh một Tim nhé 😇♥👰♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

    Hoa Chau June 12, 2020 8:04 am Reply
  • 😂😂😂

    Tiến Cao June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Em

    Thế Nguyễn June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Số ah cris bị đuổi vc

    Nhok Ku June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Ngủ ngon nhé bạn iu dấu chấm dứtvà giảm🔢điện thoại hết💰 nên em không thể💬 ra được những lời chúctốt đẹpsẽ đến lúc👉 đi😴🚶 nha anh😍 của mình đi😴 sớm nha anh em không muốn ra khỏi cửa phòng thầy cô nữa hả anh yêu nhất

    Vinh Doan June 12, 2020 8:04 am Reply
  • anh ở đâu

    hải my hải my phạm thị phạm thị June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Game j vậy anh

    thanh hà phan thi June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Nhưng nhìn con ăn ớt mà thấy sợ cho cái dạ dày trong tương lai..😂

    MÊ TIK TOK VIỆT NAM June 12, 2020 8:04 am Reply
  • 1 – quyễn rũ khiến nó yêu mình và , đá phăng nó đi

    MÊ TIK TOK VIỆT NAM June 12, 2020 8:04 am Reply
  • a cir cho e xin tên game đc ko a

    Giang long Quách công June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Cái miệng thấy ớn

    biết gì ko June 12, 2020 8:04 am Reply
  • anh cris devil nói buồn cười quá haha

    ngân kim June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Dggk🤣

    Tien Danh June 12, 2020 8:04 am Reply
  • em nhịn cười cái này . Tại tôi vượt đèn đỏ nên mấy người hổng được băng

    Dang Viet Hung June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Trời ơi anh đẹp trai quá anh đẹp trai địt trai như Sơn Tùng❤️❤️❤️❤️😎😎😎😎👍👍👍👍

    Oanh Ngothi June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Trời ơi anh đẹp trai quá

    Oanh Ngothi June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Game này là j vậy taaa

    Mon Mon Baberi June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Kh

    Elena Nguyen June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Em đăng rồi

    Nam Hoang June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Em thích coi kênh của anh lắm

    Tiến Nguyễn June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Hài quá luôn nhé

    Liinkk Nhooii June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Anh ơi game tên gì vậy anh

    Huy Nguyễn June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Game tên j vậy?

    Thiệp Gaming June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Game gì vậy anh

    Nị Nguyễn June 12, 2020 8:04 am Reply
  • 10:34 mệt quá về nghỉ làm và kết quả vô bệnh viện

    Huong Dao June 12, 2020 8:04 am Reply
  • Chửi khách như chó ai thèm đi

    Anh Phuong June 12, 2020 8:04 am Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *